89 Thanh Tinh
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
89 Thanh Tinh | An Suong Bus Station | 06:52 | 04:20 |
89 Thanh Tinh | An Suong Bus Station | 06:52 | 04:25 |
89 Thanh Tinh | An Suong Bus Station | 06:52 | 04:30 |
89 Thanh Tinh | An Suong Bus Station | 10:50 | 11:07 |
89 Thanh Tinh | 271 Nguyen Tu Luc | 16:35 | 16:52 |
Loại | Tên | km |
bus | Da Nang Office | 0.0 |
bus | 58 Thanh Tinh | 0.0 |
bus | Kim Chi Bus Station | 0.0 |
van | Kim Chi Bus Station | 0.1 |
bus | 90 Nam Tran | 0.1 |