Castellon Concepcion
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Concepcion | Santiago | 00:15 | 00:21 |
Concepcion | Santiago | 00:20 | 00:25 |
Concepcion | Santiago | 01:45 | 01:51 |
Concepcion | Santiago | 01:45 | 01:51 |
Concepcion | Chillan | 08:00 | 08:01 |
Concepcion | Linares | 08:00 | 08:02 |
Concepcion | Linares | 08:00 | 08:02 |
Concepcion | Chillan | 08:00 | 08:01 |
Concepcion | Puerto Montt | 10:45 | 10:54 |
Concepcion | Temuco | 11:30 | 11:33 |
Concepcion | Puerto Montt | 22:30 | 22:37 |
Concepcion | Santiago | 23:59 | 00:05 |
Concepcion | Santiago | 23:59 | 00:05 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Concepcion Collao | 0.2 |
bus | Concepcion Pratt | 0.5 |
bus | Pratt Concepcion | 0.7 |
bus | Agencia Sol De Lebu Concepcion | 1.0 |
bus | Concepcion Bus Station | 2.0 |