Sala Consilina A3
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Sala Consilina A3 | Lampugnano Bus Terminal | 01:40 | 01:55 |
Sala Consilina A3 | San Donato Bus Station | 01:40 | 01:56 |
Sala Consilina A3 | Lagonegro Dilinergie | 05:16 | 05:16 |
Sala Consilina A3 | Catanzaro | 14:56 | 14:59 |
Sala Consilina A3 | Lamezia Terme | 14:56 | 14:59 |
Sala Consilina A3 | San Donato Bus Station | 16:00 | 16:13 |
Sala Consilina A3 | Sesto San Giovanni | 16:15 | 16:31 |
Sala Consilina A3 | Casalecchio Bus Station | 17:15 | 17:23 |
Sala Consilina A3 | Strongoli Marina | 19:31 | 19:35 |
Sala Consilina A3 | San Donato Bus Station | 19:31 | 19:44 |
Sala Consilina A3 | San Donato Bus Station | 19:36 | 19:49 |
Sala Consilina A3 | Cormano Cusano Milanino West | 19:36 | 19:52 |
Sala Consilina A3 | Lampugnano Bus Terminal | 19:36 | 19:49 |
Sala Consilina A3 | Crotone | 19:41 | 19:45 |
Sala Consilina A3 | Lampugnano Bus Terminal | 20:26 | 20:41 |
Sala Consilina A3 | Lampugnano Bus Terminal | 21:50 | 22:01 |
Loại | Tên | km |
bus | Sala Consilina Terminal Bus | 0.1 |
bus | Sala Consilina Ponte Filo | 0.1 |
bus | Sala Consilina | 0.1 |
bus | Ponte Filobarca | 0.1 |
bus | Brienza SS598 | 2.5 |