Raja đi Udaipur

Raja đi Udaipur

Raja
Udaipur
Th 4, 30 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Raja đi Udaipur

Đi du lịch giữa Raja và Udaipur có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Raja đi Udaipur?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Raja và Udaipur là 4392 km trong khi đó là khoảng 4392 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Raja sang Udaipur?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Raja và Udaipur, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 6.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Raja đi Udaipur?

Vé chuyến bay đi tuyến Raja - Udaipur sẽ tốn của bạn bạn USD 90.10. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Raja và Udaipur?

  • 1 bởi Chuyến bay từ Raja đi Udaipur bắt đầu từ 13:55 Agra Airport cho đến 13:55 Agra Airport

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Raja và Udaipur bằng chuyến bay

Để đi từ Raja đi Udaipur sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Raja đi Udaipur bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 589 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Raja đến Udaipur

  • Máy bay
    $ 90.10
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Raja đến Udaipur

Vận chuyển rẻ nhất91 US$
Vận chuyển nhanh nhất5h 10p
Khởi hành sớm nhất1:55 下午
Khởi hành mới nhất1:55 下午
Khởi hành mỗi ngày1
Khoảng cách4392 km
Công ty vận tảiIndiGo