Milano đi Nancy

Milano đi Nancy

Milano
Nancy
CN, 27 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Lịch trình Milano đến Nancy

LoạiNhà điều hànhHạngThời gian khởi hànhThời gian đếnGiáĐiểm đánh giá
Bus
Blablacar Bus
Tiêu chuẩn có điều hòa
21:10
16:15
130,80 US$
Bus
Blablacar Bus
Tiêu chuẩn có điều hòa
23:55
20:10
130,80 US$

Làm thế nào để đi từ Milano đi Nancy

Đi du lịch giữa Milano và Nancy có thể dùng phương tiện xe buýt. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Milano đi Nancy?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Milano và Nancy là 524 km trong khi đó là khoảng 470 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Milano sang Nancy?

Đi du lịch bằng xe buýt giữa Milano và Nancy, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 21.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Milano đi Nancy?

Vé xe buýt đi tuyến Milano - Nancy sẽ tốn của bạn bạn USD 137.34. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Milano và Nancy?

  • 2 bởi Xe buýt từ Milano đi Nancy bắt đầu từ 21:10 Milan cho đến 23:55 Milan

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Milano và Nancy bằng xe buýt

Để đi từ Milano đi Nancy sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Milano đi Nancy bằng xe buýt?

Chúng tôi đã bán vé xe buýt cho 547 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Milano đến Nancy

  • Xe buýt
    $ 137.71
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Phà
  • Không có Máy bay
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Milano đến Nancy

Vận chuyển rẻ nhất138 US$
Vận chuyển nhanh nhất19h 5p
Khởi hành sớm nhất9:10 PM
Khởi hành mới nhất11:55 PM
Khởi hành mỗi ngày2
Khoảng cách524 km
Công ty vận tảiBlablacar Bus