Kurseong đi Trung tâm

Kurseong đi Trung tâm

Kurseong
Trung tâm
Th 5, 24 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Kurseong đi Trung tâm

Đi du lịch giữa Kurseong và Trung tâm có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Kurseong đi Trung tâm?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Kurseong và Trung tâm là 8288 km trong khi đó là khoảng 8288 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Kurseong sang Trung tâm?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Kurseong và Trung tâm, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 20.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Kurseong đi Trung tâm?

Vé chuyến bay đi tuyến Kurseong - Trung tâm sẽ tốn của bạn bạn USD 140.86. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Kurseong và Trung tâm?

  • 2 bởi Chuyến bay từ Kurseong đi Trung tâm bắt đầu từ 08:10 Siliguri Airport cho đến 14:40 Siliguri Airport

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Kurseong và Trung tâm bằng chuyến bay

Để đi từ Kurseong đi Trung tâm sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Kurseong đi Trung tâm bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 540 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Kurseong đến Trung tâm

  • Máy bay
    $ 130.94
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Kurseong đến Trung tâm

Vận chuyển rẻ nhất131 US$
Vận chuyển nhanh nhất9h 45p
Khởi hành sớm nhất8:10 AM
Khởi hành mới nhất2:40 PM
Khởi hành mỗi ngày2
Khoảng cách8288 km
Công ty vận tảiNepal Airlines, SpiceJet, Vistara