Kowloon đi Hàm Đan

Kowloon đi Hàm Đan

Kowloon
Hàm Đan
Th 4, 30 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Kowloon đi Hàm Đan

Đi du lịch giữa Kowloon và Hàm Đan có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Kowloon đi Hàm Đan?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Kowloon và Hàm Đan là 10626 km trong khi đó là khoảng 10626 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Kowloon sang Hàm Đan?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Kowloon và Hàm Đan, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 19.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Kowloon đi Hàm Đan?

Vé chuyến bay đi tuyến Kowloon - Hàm Đan sẽ tốn của bạn bạn USD 156.57. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Kowloon và Hàm Đan?

  • 3 bởi Chuyến bay từ Kowloon đi Hàm Đan bắt đầu từ 13:55 Hong Kong Airport cho đến 20:05 Hong Kong Airport

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Kowloon và Hàm Đan bằng chuyến bay

Để đi từ Kowloon đi Hàm Đan sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Kowloon đi Hàm Đan bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 534 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Kowloon đến Hàm Đan

  • Máy bay
    $ 155.42
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Kowloon đến Hàm Đan

Vận chuyển rẻ nhất156 US$
Vận chuyển nhanh nhất12h 30p
Khởi hành sớm nhất1:55 PM
Khởi hành mới nhất8:05 PM
Khởi hành mỗi ngày3
Khoảng cách10626 km
Công ty vận tảiChina Eastern Airlines