Diekirch đi Dublin

Diekirch đi Dublin

Diekirch
Dublin
CN, 27 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Diekirch đi Dublin

Đi du lịch giữa Diekirch và Dublin có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Diekirch đi Dublin?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Diekirch và Dublin là 1984 km trong khi đó là khoảng 1984 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Diekirch sang Dublin?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Diekirch và Dublin, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 9.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Diekirch đi Dublin?

Vé chuyến bay đi tuyến Diekirch - Dublin sẽ tốn của bạn bạn USD 322.85. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Diekirch và Dublin?

Các chuyến bay từ Diekirch đi Dublin được khai thác 2 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Diekirch và Dublin bằng chuyến bay

Để đi từ Diekirch đi Dublin sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Chuyến bay

Những điều cần nhớ trước khi mua vé máy bay của bạn:

  • Nên đặt vé trước và check in trực tuyến. Bằng cách này, bạn có thể tiết kiệm hơn 2 giờ tại sân bay và nếu lựa chọn chỗ ngồi của bạn là trên cơ sở đến trước được phục vụ trước, bạn sẽ có nhiều lựa chọn hơn.
  • Việc kiểm tra an ninh có thể mất một chút thời gian - bạn nên đến sân bay trước ít nhất 1,5 giờ.

Các hãng hàng không bay từ Diekirch đi Dublin
Luxair, zzNOT_USE_Aer Lingus.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Diekirch đi Dublin bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 585 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Diekirch đến Dublin

  • Máy bay
    $ 232.26
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Diekirch đến Dublin

Vận chuyển rẻ nhất233 US$
Vận chuyển nhanh nhất2h 20p
Khởi hành sớm nhất6:00 AM
Khởi hành mới nhất5:20 PM
Khởi hành mỗi ngày2
Khoảng cách1984 km
Công ty vận tảiLuxair