Dali đi Xishui

Dali đi Xishui

Dali
Xishui
Th 2, 28 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Dali đi Xishui

Đi lại giữa Dali và Xishui có thể dùng Chuyến bay và xe lửa. Xe lửa bảo đảm đi lại nhanh nhất trên lộ trình này. Chuyến bay là lựa chọn mất thời gian nhất.
Vé đắt nhất sẽ tốn của bạn USD 505.01 nếu bạn đi với Chuyến bay; để tiết kiệm ngân sách, bạn hãy dùng xe lửa tốn chi phí của bạn là USD 63.92.

Đi đến Dali từ Xishui là bao xa?

Khoảng cách trên bộ giữa Dali và Xishui là 240  km trong khi đường chim bay là 240 km.

Mất bao lâu để đi từ Dali đi Xishui?

Bạn có thể mất khoảng 5 và 29 giờ để đi lại giữa Dali và Xishui tùy thuộc vào phương tiện vận tải bạn chọn.
Xe lửa là cách nhanh nhất để đi lại giữa Dali và Xishui. Xe lửa sẽ đưa bạn tới nơi trong 4h 48p. Chuyến bay đi chậm hơn nhiều và mất tới 1d 4h 50p để đến Xishui.

Chi phí đi từ Dali đến Xishui là bao nhiêu? 

Đi lại giữa Dali và Xishui có thể rẻ ở mức USD 63.92 nếu bạn sử dụng xe lửa của China Railway (中国铁路) và có thể đắt tới mức USD 505.01 nếu bạn mua vé Chuyến bay của China Eastern Airlines, Loong Air.

Here is the list of how much you can expect to pay travelling by each means of transport available for this route.

Có bao nhiêu chuyến mỗi ngày giữa Dali và Xishui ?

  • 12 từ Dali đi Xishui bắt đầu từ 07:03 Dali Yunnan cho đến 16:00 Dali Yunnan
  • 3 bởi Chuyến bay từ Dali đi Xishui bắt đầu từ 15:40 Dali Airport cho đến 17:40 Dali Airport

Kiểm tra phía trên để tìm thời gian chạy của xe buýt, máy bay, tàu hỏa hoặc phà đi từ Dali đi Xishui.

Phương tiện giao thông nào tốt nhất cho lộ trình của tôi?

Xe lửa

Những điều cần nhớ khi chọn vé tàu:
Hãy xem xét mọi thứ cẩn thận trong khi chọn loại chuyến đi tàu của bạn. Trong hầu hết các trường hợp, vé hạng hai là đủ thoải mái - nó có 2 hoặc 4 ghế trong mỗi toa và thường có máy lạnh.

Nếu muốn đạt được trải nghiệm cao cấp, hãy xem xét nhận vé hạng nhất. Giá vé hạng nhất có thể bao gồm Wifi, và lựa chọn đồ ăn nhẹ và đồ uống.

Phương tiện phổ biến nhất để đi từ Dali đi Xishui là gì?

Bất cứ thời điểm nào trong ngày cũng có thể lựa chọn phương tiện đi lại, Xe lửa vẫn là lựa chọn phổ biến nhất nhờ vào giá cả phù hợp và độ thuận tiện.
Trên tổng số 1000 hành khách mua vé theo lộ trình này

  • 100% đi tàu

Phương tiện đi lại từ Dali đến Xishui

Thông tin vận chuyển từ Dali đến Xishui

Vận chuyển rẻ nhất64 US$
Vận chuyển nhanh nhất4h 48p
Khởi hành sớm nhất7:03 AM
Khởi hành mới nhất5:40 PM
Khởi hành mỗi ngày15
Khoảng cách240 km
Công ty vận tảiChina Eastern Airlines, China Railway, Juneyao Airlines, Loong Air