281 Phan Dinh Phung
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Kon Tum | Mien Dong | 16:30 | 16:43 |
Kon Tum | Mien Dong | 17:00 | 17:12 |
Kon Tum | Mien Dong | 17:00 | 17:12 |
Kon Tum | Da Nang Bus Central Station | 20:05 | 20:13 |
Kon Tum | Da Nang Bus Central Station | 21:00 | 21:08 |
Loại | Tên | km |
bus | Ngoc Hoi | 1.7 |
bus | Dak Ha | 2.1 |
bus | Kom Tum | 2.1 |
avia | Kontum Airport | 3.2 |
bus | Sa Thay | 22.3 |