San Miguel de Allende
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
San Miguel de Allende | Guanajuato Bus Station | 05:30 | 05:31 |
San Miguel de Allende | Leon Bus Station | 05:30 | 05:32 |
San Miguel de Allende | Mexico City Norte Bus Station | 06:00 | 06:04 |
San Miguel de Allende | Guanajuato Bus Station | 07:30 | 07:31 |
San Miguel de Allende | Guadalajara Bus Station | 07:30 | 07:35 |
San Miguel de Allende | Mexico City Norte Bus Station | 07:30 | 07:33 |
San Miguel de Allende | Celaya Central Bus Station | 08:00 | 08:01 |
San Miguel de Allende | Mexico Poniente | 08:30 | 08:34 |
San Miguel de Allende | Mexico City Cerro de Jesus | 12:40 | 12:45 |
Loại | Tên | km |
bus | Central de Autobuses San Miguel de Allende | 0.0 |