Av. Las torres 4831 Loc B13Z, El puente, San Pedro Tlaquepaque
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Guadalajara Portales | Tecuala | 05:00 | 04:07 |
Guadalajara Portales | Mexicali Centro Civico | 05:00 | 03:30 |
Guadalajara Portales | Santiago Ixcuintla | 05:00 | 04:04 |
Guadalajara Portales | San Luis Rio Colorado | 05:00 | 04:28 |
Guadalajara Portales | Penas | 05:00 | 04:05 |
Guadalajara Portales | Tijuana Mariano El Tigre | 05:00 | 03:35 |
Guadalajara Portales | Tijuana Buena Vista | 06:00 | 04:33 |
Guadalajara Portales | Culiacan Tufesa | 06:00 | 05:11 |
Guadalajara Portales | Mazatlan | 06:00 | 05:09 |
Guadalajara Portales | Mexicali | 06:00 | 04:30 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Guadalajara Bus Station | 0.2 |
bus | Guadalajara Bus Station | 0.2 |
bus | San Pedro Tlaquepaque Parcel and Courier Service Yellow Arrow | 0.3 |
bus | San Pedro Tlaquepaque | 0.3 |
bus | Guadalajara Tlaquepaque | 0.6 |