Pier 7, Tuan Chau harbour, Tuan Chau island (Oasis Cruise)
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Ha Long GreenLion | Hanoi GreenLion | 02:16 | 16:30 |
Ha Long GreenLion | Hanoi GreenLion | 02:16 | 16:30 |
Ha Long GreenLion | Hanoi GreenLion | 12:00 | 12:04 |
Ha Long GreenLion | Hanoi GreenLion | 12:00 | 12:04 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Sky Station | 0.0 |
bus | Tuan Chau | 0.1 |
bus | Tuan Chau Luxxury SSB | 0.1 |
bus | Tbus Tuanchau | 0.1 |
bus | The Pine Tree Restaurant | 0.2 |