Jaramillo
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Jaramillo | Puerto Deseado | 15:55 | 15:56 |
Jaramillo | Telllier | 15:55 | 15:56 |
Jaramillo | Puerto Deseado | 21:45 | 21:46 |
Jaramillo | Telllier | 21:45 | 21:46 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Jaramillo Bus Station | 0.2 |
bus | Fitz Roy | 21.0 |
bus | Fitz Roy | 21.1 |