Tres Rios
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Tres Rios | Barbacena Bus Station | 01:35 | 01:38 |
Tres Rios | Belo Horizonte Central | 01:35 | 01:42 |
Tres Rios | Belo Horizonte Central | 01:35 | 01:42 |
Tres Rios | Belo Horizonte Central | 01:35 | 01:42 |
Tres Rios | Barbacena Bus Station | 01:35 | 01:38 |
Tres Rios | Barbacena Bus Station | 01:35 | 01:38 |
Tres Rios | Barbacena Bus Station | 01:35 | 01:38 |
Tres Rios | Barbacena Bus Station | 15:45 | 15:48 |
Tres Rios | Belo Horizonte Central | 16:00 | 16:06 |
Tres Rios | Belo Horizonte Central | 16:00 | 16:06 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Tres Rios Bus Station | 0.9 |
bus | Paraiba do Sul | 9.6 |